ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy Tab A with S Pen 8.0 (2019) มีอัพเดทครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-26-2020 06:54 PM)
278 ยอดวิว
Chaiwat
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Tablets

Samsung Galaxy Tab A with S Pen 8.0 (2019) มีอัพเดทครับ ใครที่ยังไม่ได้อัพเดทให้เข้าไปที่เมนูการตั้งค่า แล้วเลือกการอัพเดทซอฟท์แวร์ ขนาดไฟล์ 335 MB แนะนำให้เชื่อมต่อ Wi-Fi เพื่อดาวน์โหลดครับ

รายละเอียดการอัพเดทครั้งนี้เป็นแพทช์อัพเดทความปลอดภัยของตัวเครื่อง, แก้ปัญหาจุดบกพร่องต่างๆ, อัพเดท และเพิ่มความเสถียรของฟีเจอร์ใหม่ๆ และอัพเดทเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของตัวเครื่องครับ ใครยังไม่ได้อัพกดอัพเดทได้เลยครับ

Screenshot_20200226-162640_Software update.jpg

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Untitled36
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
tab s6 ผมนี่เงียบกริบเลย 555+
Chaiwat
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Tablets

เดี๋ยวก็มาครับ Tab S6 รุ่นนี้เป็น Flagship ในตระกูล Tablet แบบนี้ Samsung คงไม่ลอยแพแน่ๆ ครับ

Untitled36
Active Level 4
ตัวเลือก
Tablets
สำหรับ tab น่าจะประมาณว่า 3 เดือนอัพทีมั้งครับ one ui 2.0 ในตารางแจ้งว่ามาประมาณเมษาเลยครับ 555+
0 คำชม
BortjgA305F
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
0 คำชม
BortjgA305F
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
0 คำชม