ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

tab a9+

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-04-2024 02:58 PM)
102 ยอดวิว
narongchaii
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
สอบถามหน่อยครับ ต่อคีย์บอร์ดนอกแล้ว เวลาจะพิมชอบขี้นคีย์บอร์ดของตัวเครื่องชอบเด้งขี้น ต้องกดที่คีย์บอร์ดจริงก่อนคีย์บอร์ดเครื่องถึงจะหาย ทั้งๆที่ปิดไม่ให้คียบอร์ดเครื่องขี้นตอนใช้คีย์บอร์ดนอกแล้ว แก้ยังไงครับ ชอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

ไม่ทราบว่าใช้เป็นคีย์บอร์ดของซัมซุงโดยตรงหรือไม่ครับ และเป็นทุกครั้งที่ใช้งานขณะพิมพ์หรือไม่ หรือเป็นตอนเชื่อมต่อครั้งแรกครับ

0 คำชม
narongchaii
ตัวเลือก
Tablets
คีย์บอร์ดตัวเครื่องเป็นของ samsung เป็นทุกครั้งที่ใช้งานพิมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

คีย์บอร์ดภายนอกที่ต่อเป็นของซัมซุงด้วยหรือไม่ครับ

0 คำชม
narongchaii
ตัวเลือก
Tablets
ไม่ใช่ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

อาจจะเป็นที่ตัวคีย์บอร์ดไม่รองรับกับรุ่นที่ใช้งาน  หากเป็นคีย์บอร์ดอื่นที่ไม่ใช่ของซัมซุงแอดมินไม่มีข้อมูล ลองติดต่อกับทางร้านที่ซื้อมาดูก่อนนะครับ

0 คำชม