ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Tab-S8+ มีวิงเจต ลอคหน้าจอไหมครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-06-2023 08:15 PM)
87 ยอดวิว
MIegacy
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
กดจากเมนูวิงเจตแล้วไม่เจอ พอดีไม่ค่อยสะดวกกดจาก
ข้างเครื่องอยากได้เป็นของ SS เลย
ไม่อยากโหลดใหม่ครับ. Thank

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

ไม่ทราบว่าลูกค้าหมายถึงต้องการล็อคหน้าจอ โดยการแตะที่หน้าจอ 2 ครั้ง แทนการกดปุ่มล็อคหน้าจอด้านข้างตัวเครื่องใช่หรือไม่ครับผม

MIegacy
ตัวเลือก
Tablets
ครับ กดลอค แบบไม่ตเองกดปุ่มข่าง ๆ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

แอดมินแนะนำไปที่ แอพการตั้งค่า - คุณสมบัติขั้นสูง - การเคลื่อนไหวและท่าทาง - แตะ 2 ครั้งเพื่อปิดหน้าจอ ครับผม

MIegacy
ตัวเลือก
Tablets
Thank
0 คำชม