ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

tab s9fe , S9fe plus Update One UI 6.0 และต่อเป็นจอที่ 2 คอมไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-30-2024 12:24 AM)
78 ยอดวิว
notensign
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets

ต่อจอที่ 2 กับคอมไม่ได้  เมื่อกดเข้า Function ปกติที่จะมีให้เลือกโหมดการเชื่อมต่อ ว่าจะวาดภาพ หรือเล่นเกมส์หายไป
พอกด windows+k หน้าจอจะดับไปประมาณ 10 วิ แล้วเด็งออกไม่สามารถใช้งานได้  ลอง reset เป็นค่าโรงงานแล้วก็ยังไม่หาย
โหลดปลั๊คอินของ Windows ( Second screen ) และลง Driver การ์ดจอคอมใหม่ ก็เหมือนเดิม  เลยคิดว่าปัญหาน่าจะเป็นที่ระบบ
One UI เอาเครื่องไปให้ทางศูนย์ก็แจ้งมาประมาณนี้  รบกวนเอาฟังค์ชั่นนี้กลับมาได้มั๊ย

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนส่ง Feedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

notensign
ตัวเลือก
Tablets

ส่งไปแล้วครับ  ทำตามแล้วแต่ไม่หายครับ28913.jpg

tum_s23ut
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets

เจ้าของโพส ทำได้หรือยังครับ
ของผม Tab s7fe ก็ทำไม่ได้ครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนให้ส่งฟีดแบ็คปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอป Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ - รายงานข้อผิดพลาด - เลือกหมวดหมู่ปัญหา - ระบุรายละเอียดของปัญหา (รบกวนระบุแอปและขั้นตอนของปัญหาให้ครบถ้วนที่สุด) จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบครับ

0 คำชม
notensign
ตัวเลือก
Tablets
ยังใช้ไม่ได้ครับ. รวมไปถึงพวก สะท้อนหน้าจอ smart view อีกอันต้องไปหาโหลดแอฟอื่นมาช่วย. ต่อ hub hdmi ก็ไม่ได้.
0 คำชม