ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่จะใช้ ECG กับ BP ได้ครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-19-2021 01:20 PM)
118 ยอดวิว
Renji
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
ผมเห็นว่า Apple Watch ใช้ ECG ได้แล้ว แล้วของทาง samsung จะได้ใช้เมื่อไหร่ครับ การอนุมัติถึงขั้นไหนแล้ว?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

ขออภัยครับขณะนี้ยังอยู่ในขั้นตอนพิจารณารอการอนุมัติจากทางสำนักงานองค์การอาหารและยาครับผม

NuengB
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
คำตอบหุ่นยนต์มากไปนะคะ ได้ยื่นจริงหรือเปล่าคะ ถ้ายื่นจริง น่าจะมีกรอบเวลา หลอกให้ผู้บริโภคมีความหวัง ซื้อ แล้วก็รอไปวัน ๆ ไหมคะนี่
0 คำชม
MıƨтεяEпנαч
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
แบบนี้ต้องรวมตัวกันฟ้องร้องแล้ว อวดอ้างสรรพคุณทั้งที่ไม่สามารถใช้งานได้จริง
0 คำชม