ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ซอฟเเวร์การใช้งานระบบ (0)samsung มีการช่วยเหลือลูกค้าสัมพันธ์เช่นไรบ้าง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-14-2021 02:23 AM)
175 ยอดวิว
kokokok9900
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
ต้องการทราบข้อมูลมากกว่าหนี้การลงทุนกับการใช้งานต่างกันแต่กับถูกเพิกเชยในการช่วยเหลือแบบนี้แจ้งความได้หรือมั้ย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

แอดมินขออนุญาตสอบถามเพิ่มเติมครับ ไม่ทราบว่าคุณต้องการให้ทางเราช่วยเหลือในเรื่องใด หรือมีปัญหาการใช้งานเกี่ยวกับสินค้าและบริการซัมซุงในเรื่องใดครับ สามารถแจ้งรายละเอียดได้ครับผม

kokokok9900
ตัวเลือก
Wearables
คุณจะช่วยเหลือเจ้าของข้อมูลและลแอคเคาร์samsung เกตเวย์ยังไงครับ
0 คำชม
kokokok9900
ตัวเลือก
Wearables
คุณบริการซัมซุงอย่างไรครับข้อมูลเก่าผมทำมัยถูกจำกัดการใช้งานและเข้าถึงข้อมูลไม่ได้ครับ
0 คำชม
kokokok9900
ตัวเลือก
Wearables
เวลาผมจะทำอะไรต้องยืนยันตัวตนและถูกเข้าใช้บัญชีผู้ใช้ตลอดเลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

Samsung account ของคุณมีปัญหาการใช้งานอย่างไรครับ หากคุณหมายถึงการ"ยืนยันการตรวจสอบ 2 ขั้นตอน"เพื่อเข้าใช้งาน ในส่วนนี้เป็นรูปแบบความปลอดภัยและปกป้องบัญชีของคุณด้วยการป้องกันที่เพิ่มขึ้นครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

0 คำชม
kokokok9900
ตัวเลือก
Wearables
ดีครับให้มันได้เช่นนี้
0 คำชม
kokokok9900
ตัวเลือก
Wearables
ต้องการโทรติดต่อโดยตรงได้ที่เบอร์อะไรครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ติดต่อได้ที่ศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ เบอร์ 1282 (จากสถานการณ์การแพร่ระบาดไวรัส Covid-19 บริษัทฯ มีความห่วงใยในสุขภาพของพนักงานและลูกค้าอย่างสูงสุด จึงมีความจำเป็นที่ต้องปรับเวลาการให้บริการ สามารถติดต่อได้ทุกวัน ในเวลา 08.00-20.00 น.) หรือสามารถติดต่อช่องทาง Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html (สำหรับ Live Chat สามารถติดต่อได้ตลอด 24 ชั่วโมง) เจ้าหน้าที่จะตรวจสอบและให้คำแนะนำเพิ่มเติมครับ

0 คำชม