ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

วัดความดัน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-05-2021 10:45 PM)
239 ยอดวิว
GiGacat
Active Level 3
ตัวเลือก
Wearables
มีในรุ่นไหน เอาแบบ ผ่าน อย.
ไม่เอาแบบมาลง mod เอง
ขอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

ขณะนี้ฟังก์ชั่นใน Galaxy Watch4  การตรวจสอบคลื่นไฟฟ้าหัวใจและความดันโลหิตจะยังไม่สามารถใช้งานได้กำลังอยู่ช่วงขออนุมัติจากทาง องค์การอาหารและยาครับผม 

0 คำชม
GiGacat
ตัวเลือก
Wearables
ไม่ตรงคำถาม แล้วถ้าตอบแบบนั้น เมือไรจะผ่าน อย. ขอข้อมูลการยื่นเรื่อง ให้อย.เพราะ รอมาตั้งแต่ w3 แล้ว

อยากซื้อมาก และอยากใช้ฟีเจอร์วัดความดันโลหิต เพราะ ใช้ แอคชั่นสองแบบ ลงmod อยู่ ไงรบกวนขอข้อมูลการยื่นเรื่องไปที่อย.
ระยะเวลาการพิจารณา
รายละเอียด ให้แก่ผุ้บริโภคหน่อยนะครับ
ขอบคุณ
ตัวเลือก
Wearables

ครับผม อย่างไรถ้ามีข้อมูลเพิ่มเติมแล้วจะมีการประชาสัมพันธ์ให้ทราบนะครับ 

0 คำชม
GiGacat
ตัวเลือก
Wearables
เรื่องถึงไหนแล้วครับ
GiGacat
ตัวเลือก
Wearables
นั่งหา mod ตามเวปยูทูป แต่ละ แอพ น่ากลัวมาก ไม่รู้จะดูดเงินในบัญชีหรือเปล่า
ตกลง ความดันในไทยความคืบหน้าไปถึงไหนแล้วครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

หากได้รับข้อมูลเพิ่มเติม แอดมินจะรีบประชาสัมพันธ์ให้ทราบนะครับ

0 คำชม
Mrsss
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
รอวัดความดันอยู่​นะคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

หากได้รับข้อมูลเพิ่มเติม แอดมินจะรีบประชาสัมพันธ์ให้ทราบนะครับ

0 คำชม
TheBurn
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Wearables
24/9/2565 เมื่อสักครู่โทรหา samsung ก็ยังตอบว่ารอ อย อนุมัติอยู่ จะนานไปไหม
0 คำชม