ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

หูฟังหาย!! ไม่ต้องตกใจ มาดูคลิปวิดีโอสั่งให้ Galaxy Buds Live ส่งเสียงเรียก

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-13-2022 10:46 AM)
3762 ยอดวิว
Chaiwat
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Wearables

หลายๆ ท่านคงจะประสบปัญหาหูฟังหล่นหาย หรือจำไม่ได้ว่าเอาไปวางไว้ที่ไหน มาดูวิดีโอการใช้สมาร์ทโฟนค้นหาให้ Galaxy Buds Live ส่งเสียงเรียกกันนะครับ วิธีนี้จะใช้ได้ก็ต่อเมื่อหูฟังยังอยู่ในระยะการเชื่อมต่อของ Bluetooth นะครับ แต่หากอยู่ห่างกันจะไม่สามารถค้นหาได้ เมื่อกดค้นหาแล้ว หูฟังจะส่งเสียงให้เราพอได้ยินว่าอยู่ตรงไหน แต่ถ้าหากอยู่ในสถานที่ที่เสียงดังก็อาจจะไม่ได้ยินเช่นกัน มาดูวิดีโอการค้นหาหูฟังได้เลยครับ

ScreenHunter_397 Sep. 30 22.09.jpg

ScreenHunter_398 Sep. 30 22.10.jpg

ScreenHunter_399 Sep. 30 22.10.jpg

ScreenHunter_400 Sep. 30 22.10.jpg

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Moomi_11
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Wearables

😮

0 คำชม
Members_akdINtv
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables

แล้วถ้าตัว กล่องเคส ที่เอาไว้ชาจ หายละครับ  หูฟังยังอยู่  หากล่องมิเจอ

0 คำชม
FERNFILLE
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
แล้วถ้าหูฟังข้างนั้นแบตหมดทำยังไงคะ
0 คำชม