ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เชื่อมต่อgalaxy fit2 กับ Samsung galaxy tabs7 2020และgalaxy tab10.1 2017ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-18-2021 07:21 PM)
269 ยอดวิว
momo45698
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
คือเมนู พวกgalaxy tab จอใหญ่ๆไม่รองรับนาฬิการึเปล่าครับรึยังไง

ในหน้าแอพของgalaxy wearable ก็มีเเต่ ear buds ไม่เหมือนกับพวกsmart phoneเครื่องเล็กๆ

image

มันขึ้นยังงี้ตอนพยายามเชื่อมต่ออะครับ งงมากครับ TT
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

สำหรับ Tablet ไม่สามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์นาฬิกา Fit2 ได้ เนื่องจากไม่รองรับนะครับ

0 คำชม
momo45698
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
พอจะมีวิธีทำให้รองรับมั้ยครับหรือว่าต้องรอแอพพัฒนาต่อไปครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ไม่สามารถใช้ได้ เนื่องจากไม่รองรับตามที่แจ้งข้างต้น ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

0 คำชม