ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

แลกหูฟัง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-22-2020 09:59 PM)
252 ยอดวิว
chatsila
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
กดแลกgalaxy buds live ไปใช้โค้ดเรียบร้อย แจ้งว่าจะส่งอีเมลมาสองวันแล้วหายเงียบ เข้าไปดูในประวัติซื้อก็ไม่มี มีใครแนะนำอะไรได้ไหมครับ
ปล.เพิ่มเติม โทรไปแจ้งคอลเซนเตอร์ ตรวจสอบให้แล้ว สรุปลงทะเบียนผ่านเรียบร้อย ได้รหัสสั่งของมาแล้ว เจ้าหน้าที่ดูแลดีมากทั้งคอลเซนเตอร์ทั้งศูนย์ซัมซุงหัวหิน รอรับของสบายใจแล้วครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Brightz
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
ทาง Call center แจ้งไหมครับว่าได้รับภายในกี่วัน
0 คำชม
chatsila
ตัวเลือก
Wearables
ไม่ได้บอก แต่ผมถามเขาบอกว่าจัดส่งให้ตามลำดับครับ ไม่เกิน 30 วัน
0 คำชม
Hopza
ตัวเลือก
Wearables
บางทีเขาอาจขายก่อนแถมทีหลัง ของขายยัง ขาดตลาด ผมใส่โคดได้เมลแจ้งแล้ว รอ2วันไปเช็ค ไม่ขึ้นอะไรในสถานะสินค้าเลย เจอแต่"สินค้าหมด รอ2กย...." ใครใส่โคดแล้วได้เมลอย่าลืมแคปจอไว้นะครับ
0 คำชม
chatsila
ตัวเลือก
Wearables
ถึงวันนี้ยังไม่ได้เมลเลยครับ แต่โทรไปศูนย์ได้รหัสสั่งของ ที่ขึ้นต้น TH มาแล้ว แต่ก็เงียบไปอีก ก็รอกันไปครับ ของฟรีก็แบบนี้ทำใจ
0 คำชม
Hopza
ตัวเลือก
Wearables
รหัสTH ผมใส่แล้วครับ ตรงเช็คสถานะ แต่ไม่ขึ้นอะไรครับ วนอยู่หน้าเดิม ขายดีจริงๆ
0 คำชม