ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

แอพ Galaxy Buds Pro มีปัญหาหนักมาก

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-10-2021 03:26 AM)
449 ยอดวิว
PossathornH
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
นอกจากจะเด้งขึ้นว่า 'หยุดทำงานเรื่อยๆ' แล้วยังกดเข้าไปดูอย่างอื่นไม่ได้เลย ไม่นับตัวไมค์หูฟังที่มีเสียงอู้อี้เวลาคุยโทรศัพท์อีก โดนคู่สนทนาบ่นบ่อยมากๆครับ

มีใครเจอปัญหานี้บ้างไหม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
PossathornH
ตัวเลือก
Wearables
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

รบกวนตรวจสอบอัปเดตแอป Galaxy Wearable ให้เป็นเวอร์ชันปัจจุบันครับ หากเป็นเวอร์ชันปัจจุบันแล้ว แอดมินแนะนำลบการติดตั้งแอป Galaxy Wearable ออกและติดตั้งใหม่ครับผม จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องเชื่อมต่อใหม่อีกครั้งครับ 

0 คำชม
PossathornH
ตัวเลือก
Wearables
ลองหมดแล้วครับ ถึงอยากทราบว่าผู้ใช้คนอื่นๆเจอปัญหาแบบเดียวกับผมมั้ย
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

อีก 1 วิธี แอดมินแนะนำไปที่ การตั้งค่า - แอป - ค้นหาแอป Galaxy Wearable - แตะเมนูที่เก็บ - แตะไอคอนจัดการข้อมูลและลบแคชครับ จากนั้นแตะปุ่มซ้ายมือด้านล่างปิดแอปทั้งหมด ทดลองเข้าใช้งานอีกครั้งครับผม

0 คำชม
PossathornH
ตัวเลือก
Wearables
บอกเลยว่าทำทุกวิธีแล้ว ไม่ได้ผลเลยครับ...
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

0 คำชม
PossathornH
ตัวเลือก
Wearables
ไม่หายครับ ท้อแล้วตอนนี้ หวังว่าแอพจะอัพเดทแก้ให้ซักที (ผมใช้บนNote10+)
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

0 คำชม
PossathornH
ตัวเลือก
Wearables
ไม่หายเลย มืดแปดด้านแล้วครับ คงต้องเอาไปให้ศูนย์ดูแล้วก็รออัพเดทอย่างเดียวเลยตอนนี้
0 คำชม