ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ใครใช้ galaxy watch 4 LTe บ้าง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-02-2022 03:01 PM)
103 ยอดวิว
Rusdee
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
อยากสอบถามการใช้เบอร์เดียวกันกับมือถือ ที่ไม่ต้องเปลี่ยนโปร ต้องทำไง เหมือน apple watch แค่เพิ่ม 199 บาท ต่อเดือนเอง แต่ทำไม galaxy watch ถึงไม่มีระบบนี้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

เงื่อนไขการใช้งานซิมการ์ดจะขึ้นอยู่กับเครือข่าย แนะนำติดต่อเครือข่ายที่ใช้งานครับผม

0 คำชม
Rusdee
ตัวเลือก
Wearables
ติดต่อแล้วครับ เสียสิทธิประโยชน์ไปหลายอย่างเลย ต้องใช้โปรแบบลดสปีดเท่านั้น มาหลายช็อปแล้ว โคตรเซ็งเลย รู้งี้ ซื้อแบบธรรมดาดีกว่า
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

สำหรับเงื่อนไขจะขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการเครือข่ายครับผม

0 คำชม
Rusdee
ตัวเลือก
Wearables
รับทราบครับ อยากจะให้ทำระบบมาเหมือน Apple watch ที่จ่ายเพิ่มแค่ 199 แล้วสามารถใช้เบอร์เดียวกันได้ ซึ่งทางเครือข่ายแจ้งมาว่า ของ Galaxy watch ทำยาก ยุ่งยาก ระบบไม่ค่อยผ่าน Error
0 คำชม