ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Buds 2 Pro ใช้งานทีละข้างได้ไหม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-19-2023 06:16 PM)
205 ยอดวิว
Tee3D
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
วันนี้เพิ่งสังเกต ว่า ใช้งานข้างขวาข้างเดียว คุยโทร ไม่ได้  ใช้ได้แต่ข้างซ้าย

แบบนี้ปดติหรือไม่ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

Galaxy Buds2 Pro สามารถใช้งานข้างเดียวได้ครับ

Tee3D
ตัวเลือก
Wearables
ทีแรก ใช้ข้างซ้ายครับ แล้วก็ยกเอาข้างขวามาใส่ แล้วเอาข้างซ้ายเก็บใส่กล่องชาร์จ

ข้างขวากลับคุยโทรฯ ไม่ได้เลย

ไม่ทราบว่า เวลาสลับข้าง ต้อง ปิด-เปิด bluetooth ใหม่หรือเปล่าครับ หรือว่าผิดปกติ จะได้เข้าศูนย์ ตรวจเช็คครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ลูกค้าสามารถใส่หูฟังสลับซ้าย-ขวาได้ตามสะดวกเลยครับ

Tee3D
ตัวเลือก
Wearables
ขอบคุณครับ ไว้ลองใช้งานอีกซักระยะ ถ้าไม่ดีขึ้น จะติดต่อศูนย์บริการอีกทีครับ
0 คำชม