ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

galaxy buds live

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-10-2022 08:53 AM)
108 ยอดวิว
kpp12345
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
@admin
หูฟังกาแลคซี่บัดไลฟ์ ผมมี 3 อัน ... เจอปัญหาเดียวกัน คือ 
1). มันหลุดการเชื่อมต่อ และ เชื่อมต่อเองใน1วินาที ขณะคุยโทรศัพท์บ่อยๆ 
2).เคยใช้ประชุมซูมได้เมื่อ1ปีก่อน จึงชอบซื้อมาเพิ่ม แต่ปัจจุบันไม่มีอันไหนเลยที่ ใช้ประชุมได้

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

แนะนำให้ตรวจสอบอัปเดตซอฟต์แวร์หูฟังให้เป็นเวอร์ชันปัจจุบันผ่านแอป Galaxy Wearable ครับ หากไม่มีอัปเดตใหม่ ให้ถอนการติดตั้งแอป Galaxy Wearable แล้วติดตั้งใหม่ จากนั้นเชื่อมต่อใหม่อีกครั้งครับผม

0 คำชม