ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy watch 4 class หลังอัพเดทเชื่อม แอป galaxy wearable ไม่ได้ บนมือถือ S23ult

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-06-2024 07:48 AM)
153 ยอดวิว
Soffee
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Wearables
Galaxy watch 4 class หลังอัพเดทเชื่อม แอป galaxy wearable ไม่ได้(แอปหมุน) เชื่อม Bluetooth ได้ รีเซ็ต galaxy watch แล้วตอนนี้หน้า galaxy watch ขึ้น ตรวจสอบโทรศัพท์เพื่อตั้งค่าให้เสร็จ มือถือ S23ultra 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

แอดมินรบกวนตรวจสอบอัปเดตแอป Galaxy Wearable ให้เป็นเวอร์ชันล่าสุดก่อนครับ หากเป็นเวอร์ชันล่าสุดอยู่แล้ว ให้ดำเนินการถอนการติดตั้งและติดตั้งใหม่ จากนั้นเปิดแอป Galaxy Wearable เชื่อมต่อใหม่อีกครั้งครับ

0 คำชม
MrMarut
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
น่าจะปัญหาเดียวกันกับ Watch 5pro ของผมที่เจอมาเหมือนกัน
วิธีที่ผมแก้คือ
1. ถอน wearable ออกจากมือถือครับ เพราะถ้าแอปหมุนแล้ว เราจะทำอะไรไม่ได้เลย
2. เลิกจับคู่กับ Bluetooth Device ของ Watch ครับ
3. Reset watch
4. ลองเริ่มใช้งานเหมือนตอนซื้อ watch มาใหม่ครับ
0 คำชม
MrMarut
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
เลิกจับคู่คือ ให้เข้าไปตั้งค่า Bluetooth ในมือถือ แล้วกดยกเลิกจับคู่ครับ
0 คำชม
Soffee
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Wearables
ใช้วิธีนี้ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ 🙏
0 คำชม