ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy watch 4 lte ร้อนบ่อย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-10-2022 01:29 PM)
77 ยอดวิว
Rusdee
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
จัดการ Galaxy watch 4 lte ร้อนบ่อย ใครเจอปัญหานี้บ้าง รู้สึกว่าการพัฒนาเริ่มถอยหลังไปเรื่อย ยิ่งมีการพัฒนา ยิ่งร้อน โคตรแย่ สิ่งที่ควรจัดการ ควรจัดการความร้อนของระบบให้ดีกว่านี้ ทั้งโทรศัพท์ ทั้งนาฬิกา ยิ่งพัฒนายิ่งห่วย โทรศัพท์เครื่องเก่าก็ต้องเทิร์นในราคาที่โคตรถูกใช้มาแค่ 1 ปี เพราะจอเบิร์น (ผลิตจอให้บริษัทอื่น แต่ของบริษัทตัวเองห่วย)  นาฬิกาก็ซื้อมาได้ 1 เดือน ร้อนบ่อย 2 นาที เตือนเครื่องร้อน แล้วต่อไป Samsung จะพัฒนาไปในทิศทางไหน คงจะผลิตโทรศัพท์ที่สามารถ ทำฮีตเตอร์ ให้กับประเทศอากาศเย็นนะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

ต้องขออภัยในความไม่สะสะดวกด้วยครับผม อย่างไรหากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ

0 คำชม
Rusdee
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
ส่งไปศูนย์แล้วครับ ทางศูนย์รับไว้ซ่อมแล้วครับ แต่แย่มากนะ
0 คำชม