ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy Watch 5

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-29-2022 12:14 AM)
136 ยอดวิว
coppyjang
Active Level 3
ตัวเลือก
Wearables
Watch 5 40mm กับ 44mm ตัวไหนแบตอึดกว่ากันครับ .. 44mm แบตใหญ่จริงแต่หน้าจอก็ใหญ่ขึ้นคิดว่ากินพลังงานเช่นกัน ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Aphiwads
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
คิดว่าพอๆกันครับ ส่วนตัวใช้ 40mm เปิดทุกฟังชั่นวันนึงก็เกือบไม่รอดครับ
coppyjang
ตัวเลือก
Wearables
โฮ อยู่ได้ เกือบไม่ถึงวัน แบบนี้ ก็ชาร์จ วันต่อวันเลยอ่าสิครับ อยากได้น่างน้อย สัก 2 วันก็ยังดีครับ
Aphiwads
ตัวเลือก
Wearables
ใช่ครับชาร์จทุกวัน แต่นี่ใส่นอนด้วยเลยเปลืองแบต แต่ถ้าไม่ใส่นอนก็ได้ 2 วันได้อยู่ครับ
coppyjang
ตัวเลือก
Wearables
จุดประสงค์หลักเลยครับ เอามาวัดตอนนอน ... ถ้าใส่นอนแล้วอยู่ได้ไม่ถึงวัน ... คงต้องขอดูรีวิวอีกสักหน่อยครับ
Aphiwads
ตัวเลือก
Wearables
ถ้าไม่เปิด Always on display อยู่ได้นานพอตัวเลยครับ แต่ฟังชั่นการนอนคือดีมากอยากให้ลองครับ
coppyjang
ตัวเลือก
Wearables
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ... ช่วยในการพิจารณาได้เยอะเลยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ทั้ง 2 ขนาด/รุ่น แบตเตอรี่เวลาใช้งานทั่วไปได้สูงสุด 40 ชั่วโมงครับ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับลักษณะการใช้งาน การปรับตั้งค่าต่างๆด้วยครับ