ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy Watch Active 2

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-19-2020 09:38 PM)
373 ยอดวิว
PIICHET
Active Level 3
ตัวเลือก
Wearables
สวัสดีครับ พอดีผมเห็นมี Feature วัดความเครียด แต่ไม่สามารถใช้งานได้ครับ พอจะเพิ่ม Widgeds ก็กดเพิ่มไม่ได้ แบบนี้ต้องทำยังไงหรอครับ หรือต้องรอทาง Samsung ปล่อย Software Update ออกมาอีกครั้ง

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ooniris
Active Level 4
ตัวเลือก
Wearables
เคยอ่านเจอน่าจะเป็นข้อห้ามทางกฎหมายซัมซุงกลับประเทศไทย เลยต้องถูกตัดออก
ผมก็เข้าใจเหมือนกัน เสียดายมากๆ ยี่ห้ออื่นมีให้วัดกันหมด
0 คำชม
Seub
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
ไม่เข้าใจทำไม brand อื่นทำได้ที่ประเทศไทย ไม่ติดเรื่องกฎหมาย
0 คำชม