ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung watch 4 ทุกวันนี้อัพเดทอะไรไปบ้าง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-27-2022 01:52 PM)
78 ยอดวิว
MıƨтεяEпנαч
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
จากช่วงเปิดตัว ที่แจ้งว่าจะมีอัพเดท การวัดคลื่นไฟฟ้าหัวใจ และ อัพเดทให้แบตอึดขึ้น ได้อัพเดทไปแล้วหรือยังครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

สำหรับฟังก์ชั่นการใช้งานการวัดความดันโลหิตและการตรวจสอบคลื่นไฟฟ้าหัวใจ ยังอยู่ในระหว่างรออนุมัติจากทางสำนักงานองค์การอาหารและยาครับ

สำหรับการอัพเดทซอฟแวร์ แนะนำให้เข้าไปที่ Galaxy Wearable - อัพเดทซอฟแวร์สายรัด ครับ

MıƨтεяEпנαч
Active Level 2
ตัวเลือก
Wearables
1 ปีมาแล้วยังไม่ได้รับการอนุมัติหรอครับ
ตัวเลือก
Wearables

หากสามารถใช้งานได้แล้วจะมีประชาสัมพันธ์ให้ทราบครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม