ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Tab S7+ 5G ไม่สามารถดชื่อมต่อกับ Galexy Watch

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-19-2021 10:32 PM)
495 ยอดวิว
Ongnoy
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Wearables
มีท่านใดเป็นเหมือนผมใหมครับ เจออุปกรณ์แต่ไม่สามารถเชื่อมต่อได้ แต่เชื่อมต่อกับ Galexy Buds ได้

ของผมเป็น Galexy Watch Active D6A7
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

Galaxy Tab ไม่รองรับการเชื่อมต่อ Galaxy Watch ครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

0 คำชม
Ongnoy
ตัวเลือก
Wearables
ในอนาคตจะอัพเดทให้ใช้ได้หรือไม่ครับ ซื้อมาแล้วด้วย เวลาคนโทรเข้าทีต้องมาเปิดแท็ปรับสายทีลำบากเหมือนกันนะครับเนี่ย
0 คำชม
ตัวเลือก
Wearables

ปัจจุบันยังไม่มีข้อมูลการอัปเดตให้ใช้งานร่วมกันได้อย่างเป็นทางการครับผม

0 คำชม
Jasmine192
ตัวเลือก
Wearables
สวัสดีค่ะ ขอเรียนถามเจ้าของกระทู้ค่ะ ว่าตัว tab s7 plus ใช้ดีไหมคะ โดยส่วนตัวใช้ note อยู่ค่ะ แต่ไม่แน่ใจในส่วนของ tablet นะคะ เลยอยากจะขอสอบถามความคิดเห็นค่ะ
0 คำชม
Ongnoy
ตัวเลือก
Wearables
การใช้งานดีมากครับ เครื่องใหญ่แบตเยอะ ผมใช้เปิดแบบสั่งงานช่าง แก้เอกสาร ประชุมคอนเฟอเรนซ์ ใช้งานแทบจะทั้งวันแบตยังเหลือกลับบ้าน 40% - 50% ต่อวันเลยครับ แต่ถ้าหากว่าเป็น Netflix จะกินแบตค่อยข้างมาก ใน 1 ชั่วโมงลดไป 23% - 25% ได้ครับ ความเร็วในการเข้าใช้งานแต่ละ apps ไวกว่าแน่ก่อนเยอะครับ จากที่ลองเทียบกับ ipad ไม่ต่างกันเลยครับ ถือว่าตัวนี้ทำมาได้ดีเลยทีเดียว แต่ถ้าข้อมูลในเครื่องเยอะก็ไม่แน่เหมือนกันครับ โดยรวมผมให้ 9 ครับ เสียอย่างเดียวต่อกับ Galexy Watch ไม่ได้นี่หละครับ จะรับสายทีต้องมาเลื่อนหน้าจอเพื่อรับสายตลอดเลยครับ เครื่องใหญ่ใส่ในกระเป๋าสะพายข้าง จะงัดออกมารับสายทีไม่สะดวกเลยครับ
0 คำชม