ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Wearables ใช้งานไม่ได้ หลังจาก update Watch 5pro เป็น WearOS 4.0

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-02-2024 04:01 PM)
191 ยอดวิว
MrMarut
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
ตอนนี้ประสบปัญหาคือ ไม่สามารถเข้าใช้งาน wearable ได้เลยครับ หลังจากที่ update SW ของ watch 5pro ซึ่ง
พอกดเข้า app แล้วจะเด้งออกมา
ลองลบ wearable ออกแล้วลงใหม่ ก็สามารถเปิดได้ครับ แต่ถ้าจะเชื่อมต่อกับ watch เมื่อไหร่ก็จะเด้งหลุด แล้วก็จะเข้า app ไม่ได้ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

ลองไปที่ การตั้งค่า - แอป - กดเมนู (3 จุดมุมขวา) - รีเซ็ตแอปที่ตั้งค่าไว้ แล้วรีสตาร์ทเครื่องดูก่อนครับ

MrMarut
ตัวเลือก
Wearables
ตอนนี้เจอปัญหาแล้วครับ
หลังจาก update wearOS เหมือนมือถือจะเห็น watch เพิ่มขึ้นมาอีกอันนึง ซึ่งชื่อเป็นชื่อเดียวกันเลย จะเชื่อมต่อยังไงก็ไม่ได้ครับ เลยจำเป็นต้องรีเซตตัว watch ใหม่ทั้งหมดครับ ถึงจะเชื่อมต่อได้ครับ
ตัวเลือก
Wearables

ไม่ทราบว่าลูกค้ายังคงพบปัญหาการใช้งานอยู่หรือไม่ครับ

0 คำชม
MrMarut
ตัวเลือก
Wearables
ตอนนี้หลังจากรีเซต Watch ไป แล้วก็สามารถเชื่อมต่อได้ และใช้งานได้แล้วครับ
0 คำชม