ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กัสสส

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-20-2022 01:49 PM)
323 ยอดวิว
gusnaka
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
อยากกอัพเดทเวอร์ชั่นa12มาเป็นเวอร์12ตอนนี่ยัง11อยู่เลยคนั้บ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
มันอัพได้ตั้งนานละ เลิกสร้างโพสมาปั่นในบอทนี้สักทีScreenshot_20220920-153344_Snaptube.png
0 คำชม
Shongrit2533
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
จริงๆเขาก็ไม่ได้ปั้นหรือสร้างโพส หรือสร้างความลำคานให้ใครนะ ที่เขาโพส อาจจะเป็นเพราะ รุ่นหมายเลขที่เขาใช้ อาจจะเป็น SM A127Fก็ได้ ชึ่งส่วนมากหมายเลขรุ่นนี้ ของ ชีรี่ย์A12 ยังไม่ได้อัพเดทแอนดรอย12เลย รุ่นหมายเลขที่อัพเดท ไปแล้วเมื่อวันที่1 กันยายน ผ่านมา คือรุ่นSM-125Fนะครับ ก่อนเม้นโปรดศึกษาข้อมุลก่อนนะ อย่าสักแต่เม้นโดยไม่รับรุ้รายละเอียด
navavee
ตัวเลือก
Galaxy A
ว่าคนอื่นไม่ศึกษาข้อมูล เลยเอาข้อมูลมาให้ดูScreenshot_20220921-100210_Snaptube.png
Chitar
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A

ถ้าคิดว่าอัพได้ ยินดีส่งวิดิโอให้ดูค่ะ อย่าพูดเหมือนว่าใช้เอง1664937121551_1664937121540_0.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

หากระบบไม่ขึ้นอัปเดต แนะนำให้นำเครื่องติดต่อศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบให้ครับ สามารถติดต่อศูนย์บริการได้ที่ http://www.samsung.com/th/support/location/supportServiceLocation.do?page=SERVICE.LOCATION ครับ

0 คำชม
navavee
ตัวเลือก
Galaxy A
และอีกอย่างคนที่ใช้ A12 เขาได้อัพกันมาครึ่งเดือนกว่าละ มันเป็นปัญหาที่มือถือคุณหรือป่าว
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัปเดตซอฟต์แวร์จะเป็นไปตามการ Roll out จากระบบ ดังนั้นแต่ละเครื่องจะได้อัปเดตไม่พร้อมกัน หากซอฟต์แวร์พร้อมให้อัปเดตแล้วจะมีแจ้งเตือนที่ตัวเครื่อง หรือแนะนำตรวจสอบจากตัวเครื่องเพิ่มเติมโดยไปที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับผม

0 คำชม
navavee
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมไม่ได้ใช้ A12 แต่เห็นเพื่อนๆบางคนได้อัพนานละ แอนดรอย12 ส่วนบางคนผมว่าเจตนาปั่นมากกว่า ระบบคงไม่ปล่อยดีเลย์คนไม่ได้อัพเป็นเดือนขนาดนี้หรอก
0 คำชม
Shongrit2533
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
คุณลองศึกษา ข้อมูลดูดีๆ นะ A12 มันมีหมายเลขรุ่น ที่ได้อัพไปแล้วคือ SM-125F แต่ที่ยังไม่ได้อัพเดพ คือ127F