ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A735g กดแล้วเป็นเส้นแนวยาวบนหน้าจอ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-08-2023 08:09 AM)
366 ยอดวิว
ปอาาาาาา
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
หน้าจอเช็ค *#0*# เช็คหน้าจอ กดที่หน้า
Sub key สีเทา แล้วมีจุดเล็กสีขาวอยู่ที่หน้าจอ 
เมื่อสัมผัสหน้าจดหรือกดแช่ จะมีเส้นเล็กๆยาวๆวิ่งเต้นประมาณเกือบครึ่งหน้าจอ และจะเห็นได้ชัดเมื่อรีแสงในตอนการคืนอ่านตัวหนังสือ

image

image

แบบนี้ผิดปกติมั้ยได้รับเครื่องมา3วัน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ เบื้องต้นแนะนำลูกค้ากด ปุ่ม Powerและลดเสียงค้างไว้เพื่อเป็นการรีเซ็ตเครื่อง หากทำแล้วไม่หายต้องขอแนะนำเป็นการนำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจสอบครับ

KVYoung
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
ยัง "ไม่ครบ" 7 วัน.. "เปลี่ยน" เครื่องใหม่.. ดีกว่าครับ..
** สบายใจ.. กว่าเยอะ.. "เปลี่ยน" เลยครับ..