ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไมใช้ Galaxy Gift ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-07-2022 05:09 PM)
2652 ยอดวิว
Cat_600
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ตัว A7 Lite ใช้ Galaxy Gift ใน Samsung Member ไม่ได้เหรอ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Win4
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ลองอัพเดตแอพพิเคชั่น Samsung Memmers ว่าเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดหรือยังนะครับ
0 คำชม
Win4
ตัวเลือก
Galaxy Gift
พอเข้ามาหน้าแรก Galaxy Gift จะอยู่ในป้ายแบรนด์เนอร์โฆษณาด้านบน แล้วกดเข้าไปได้เลยครับScreenshot_20221007_172324_6950_1665138204.jpg
0 คำชม
Cat_600
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ไม่มีให้อัปเดตแล้วครับ ล่าสุด สุด ๆ เลย
0 คำชม
Joẹ
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เขาย้ายมารวมกับapp member ครับ
0 คำชม
Cat_600
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ใน members นี่แหละที่ผมใไม่ได้
0 คำชม
Joẹ
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เครื่องผมมี patch ของตัวเครื่องให้ upadate แล้วก็มี update member ใน galaxy store ขึ้นมาครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

สำหรับการใช้งาน Galaxy Gift สามารถใช้สิทธิ์ได้ที่แอป Samsung Members (ค้นหาได้ที่หน้าแอปหรือติดตั้งแอปจาก Play Store) โดยกดไปที่หน้าหลัก แล้วเลือกแบนเนอร์ Galaxy Gift ครับ หากไม่เจอแบนเนอร์แนะนำให้ลองเช็คดูก่อนว่าตัวแอปได้อัปเดตล่าสุดแล้วหรือยังนะครับ

0 คำชม
Cat_600
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เจอแบเนอร์ครับ แต่คลิกแล้วขึ้นว่าใช้งานไม่ไดิ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ลองไปที่ การตั้งค่า - แอป - กดเมนู (3 จุดมุมขวา) - รีเซ็ตแอปที่ตั้งค่าไว้ แล้วรีสตาร์ทเครื่องดูก่อนครับ หากยังไม่ได้อีกรบกวนจับภาพหน้าจอที่ขึ้นมาให้แอดมินเพิ่มเติมหน่อยครับผม

0 คำชม