ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ไม่สามารถใช้คูปองตั๋วหนังฟรีของ SF ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-10-2024 10:09 AM)
339 ยอดวิว
Golf5133
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เมื่อกี้ผมได้กดใช้สิทธิ์ ตั๋วหนังฟรี สำหรับลูกค้า S24 Ultra เพื่อนำไปใช้ใน SF Application ซึ่งมีหน้าโปรฯของแคมเปญพร้อมแล้ว ผมใส่เท่าไหร่มันก็หมุนๆ แล้วก็ขึ้นว่า "ไม่สามารถทำรายการได้" จนเวลาหมด 20 นาที ไม่สามารถจะขอสิทธิ์คืนได้มั้ย และยังไงครับ

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Golf5133
ตัวเลือก
Galaxy Gift
อัพเดทครับ! เป็นปัญหาที่ระบบของ App SF นะครับ ตอนนี้สามารถใช้โค้ดได้แล้ว ขอบคุณครับ
0 คำชม
ninininnn
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Gift
พบปัญหาเหมือนกันค่ะ แก้ไขยังไงนะคะ
0 คำชม
Golf5133
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เป็นปัญหาที่ระบบของ SF ครับ พอห้างเปิดได้แปปนึง ก็ใช้งานได้ครับ โดยนำเลขคูปองเดิมไปใส่ครับ
0 คำชม
ใบเตย45
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ทำไงคะ เป็นแบบเดียวกัน
0 คำชม
Golf5133
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เป็นปัญหาที่ระบบของ SF ครับ พอห้างเปิดได้แปปนึง ก็ใช้งานได้ครับ โดยนำเลขคูปองเดิมไปใส่ครับ
0 คำชม
Worawit04
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Gift
🙂👌
0 คำชม