ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

galaxy gift โหลดได้ช้ามาก

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-03-2022 04:33 PM)
542 ยอดวิว
Thejay56
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ไปยืนอยู่หน้าร้านแต่ไม่สามารถใช้โปรโมชั่นได้เนื่องจากเสิร์ชหาตัว deal แล้วหยุดนิ่งไม่ออกมาเสียที

ทดลองออกมาเสิร์ชหรือใช้ application อื่นๆ internet ก็ใช้ได้ปกติดี

อะไรเอ่ยเห็นอยู่ตรงหน้าแต่หยิบจับใช้ไม่ได้ app samsung member galaxy gift นี่ไง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Gift

แอดมินได้แจ้งไปทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้รับทราบแล้วครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งครับ

0 คำชม
pinnnn
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Gift
Real
0 คำชม
taebang16
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เหมือนกันเลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

สำหรับปัญหาการใช้งานดังกล่าว แอดมินได้ประสานงานไปหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้แล้ว และทางเจ้าหน้าที่กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขให้อยู่ อย่างไรต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ

0 คำชม
DMRunnerS
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เป็นตั้งแต่วันเสาร์แล้ว ไปยืนหน้าแตกอยู่ที่ร้านมา 2 รอบแล้ว😅
ตัวเลือก
Galaxy Gift

สำหรับปัญหาการใช้งานดังกล่าว แอดมินได้ประสานงานไปหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้แล้ว และทางเจ้าหน้าที่กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขให้อยู่ อย่างไรต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ

0 คำชม
Bobun200
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ไม่ได้ช้าครับ ใช้ไม่ได้เลยมากกว่า ลองกดช่วงเที่ยง 2 วันละใช้ไม่ได้เลย
ตัวเลือก
Galaxy Gift

แอดมินแนะนำให้ลองกดเข้าใช้งานใหม่อีกครั้งดูก่อน ผลเป็นอย่างไรสามารถแจ้งแอดมินเข้ามาได้เลยครับ และต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม

0 คำชม
tatsa
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ช้ามากถึงไม่ได้เลยครับถ้าจะใช้แนะนำนั่งเฝ้าจอจนมันเด้ง แต่ล่าสุดไม่ได้เลยครับ
0 คำชม