ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsung galaxy tab s8 wifi ไม่สามารถใช้งาน galaxy gift ใน app samsung member ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-21-2024 11:20 AM)
125 ยอดวิว
PaeAwp
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
samsung galaxy tab s8 wifi ไม่สามารถใช้งาน galaxy gift ใน app samsung member ได้

ลองแก้ทั้ง delete cache, delete data, reinstall app แก้ไม่ได้เลย

image

ลองโทรที่ Call Center Galaxy Gift ในแอปฯ Samsung Members (Operated by Feyverly) : 02-821-6121
ไม่มีใครรับสายเลย

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Gift

เบื้องต้นแนะนำไปที่เมนูการตั้งค่า - แอป - สามจุดบนขวา - รีเซ็ทแอปที่ตั้งค่าไว้ จากนั้นปิด-เปิดเครื่องใหม่ แล้วลองใช้งานดูอีกครั้งครับ

0 คำชม
PaeAwp
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
@TungjaiSupportAgent ทำแล้วไม่ได้ผล
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม