ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ไลน์โทรเข้า มีแต่เสียง แต่ไม่สั่น

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-13-2024 01:17 PM)
172 ยอดวิว
Ploypilin
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ทำทุกอย่างแล้วค่ะ แจ้งเตือนเปิดทุกอย่าง ตอนแรกคิดว่าเป็นที่แอป แต่ลองเอาโทรศัพท์อีกเครื่องมาตั้งค่าเหมือนกัน โทรศัพท์ตัวอื่นสั่นค่ะ แต่ของเราไม่สั่นเลย มีแต่เสียง

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

รบกวนทดสอบ 'ระบบสั่น' โดยกด *#0*# และเลือก Vibration ดูก่อนว่าเครื่องสั่นปกติหรือไม่ครับ

0 คำชม
Ploypilin
ตัวเลือก
Galaxy S
สั่นค่ะ แจ้งเตือนก็สั่นปกติ มีแค่ตอนไลน์โทรเข้าที่ไม่สั่นค่ะ ปรับที่แอปเหมือนโทรศัพท์อีกเครื่องแล้วเหมือนกัน มันไม่สั่นเลยค่ะ🥹
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

เข้า แอปไลน์ - การตั้้งค่า - โทร - การแจ้งเตือนเมื่อมีสายเรียกเข้าจากไลน์ แล้วเปิด ดูครับ

0 คำชม
Ploypilin
ตัวเลือก
Galaxy S
เปิดทุกอย่างแล้วค่ะ มันไม่สั่นจริง ๆ🥹1715600243699.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 ตั้งแต่เวลา 08.00 - 22.00 น. หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

Ploypilin
ตัวเลือก
Galaxy S
ขอบคุณค่า
0 คำชม