ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

One UI 4.0 Beta 4

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-04-2021 10:40 AM)
531 ยอดวิว
TickAtiwat
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S

image

image
สีพื้นหลังของ folder มีให้เลือกตามสีตาม wallpaper แล้วครับ

image
เวลาเลือก widget ขนาดตัวอย่างใหญ่ขึ้นมาก

image
เวลาเลือก widget ขนาดตัวอย่างใหญ่ขึ้นมาก เต็มตาเลยครับ

image
เวลาเข้าในอัลบั้มรูป สามารถซูมออกได้สุดกว่าเดิม

image
ตัวอย่างภาพหน้าจอ สีของ folder เวลาเปลี่ยนรูปพื้นหลังครับ

image
ตัวอย่างภาพหน้าจอ สีของ folder เวลาเปลี่ยนรูปพื้นหลังครับ

image

ตอนแรกเห็นเวปเมืองนอกเค้าบอกกันว่า beta3 เป็น beta สุดท้ายแล้ว ข้อมูลผิดไปต้องขออภัยครับ เพราะสรุป มีอีก 1 ก่อนออกตัวเต็มเป็นของขวัญปีใหม่ให้ชาว Galaxy S ได้ใช้กัน 

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมไมคอยเขาใจขอคำชีแนด้วย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S
นี้ผมตัวจิงครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S
ต่อทำตรงในต่อยืนยันตัวตน
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S
เปิดกล้องไมได้ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S
เบอร์ผมใช้อยู่ ติดต่อมาได้เลยครับผมรออยู่เปิดกล้อง
0 คำชม