ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

บันทึกเสียง 360

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-19-2023 07:50 AM)
165 ยอดวิว
jamesChawan1
Active Level 2
ตัวเลือก
Others

image

image

อัพเดทเป็นเวอชั่นล่าสุดแล้วแต่ใช้ Features บันทึกเสียง 360 ไม่ได้อะครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

ทดลองแก้ไขเบื้องต้นโดยเข้าที่ การตั้งค่า - แอป - ค้นหาแอปกล้องถ่ายรูป - แตะเมนูที่เก็บ - แตะไอคอนจัดการข้อมูลด้านล่าง (ข้อมูลไม่หาย) หลังจากนั้นรีสตาร์ทเครื่องทดลองใช้งานอีกครั้งครับผม

ตัวเลือก
Others
ยังไม่มาอะคับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

ต้องขออภัยครับ เบื้องต้นคุณสมบัติการบันทึกเสียง 360 องศาจะรองรับเฉพาะรุ่น Flip4 และ Fold4 ครับผม 

ตัวเลือก
Others
S22 Ultra เดะตามมาใช่ไหมคัย
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลแจ้งเข้ามา แอดมินรบกวนรอการประชาสัมพันธ์ครับ