ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

มีป๊อปอัพแจ้ง”เกิดข้อผิดพลาด”และใช้งานไม่ได้เมื่อพยายามเข้าสู่ระบบบัญชี Samsung ของฉัน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-07-2024 11:25 AM)
12601 ยอดวิว
ตัวเลือก
Others

เราได้รับการยืนยันแล้วว่าแอป AdGuard จัดประเภทเซิร์ฟเวอร์บัญชี Samsung เป็นไซต์ที่เกี่ยวข้องกับการโฆษณาและบล็อกไว้

คุณสามารถลองวิธีแก้ปัญหาชั่วคราวต่อไปนี้ เพื่อแก้ไขเหตุการณ์นี้ได้

* วิธีแก้ปัญหาชั่วคราว

1. ปิดแอป AdGuard แล้วลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง หรือลบแอป AdGuard แล้วลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง
  2. การตั้งค่า > การเชื่อมต่อ > การตั้งค่าการเชื่อมต่อเพิ่มเติม > DNS ส่วนบุคคล > ตั้งค่าเป็นตัวเลือก 'อัตโนมัติ (แนะนำ)'

W06 - FAQ1.png
page.ForumTopicPage.replies-count.text
tompla
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
อัพเดต one ui 6 ใช้งานกล้องไม่ได้
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ เพื่อกลับไปใช้การตั้งค่าเดิมของตัวเครื่อง วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

beerlawyer
ตัวเลือก
Others
Cc g llv free entry 4v4968
0 คำชม
StocKZeeD
ตัวเลือก
Others
อัพเดทแอนดอยต้องทำไงมัั้งครับผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

ใช้งานเป็นรุ่นใดครับ แนะนำเข้า การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับ

0 คำชม
Se1990
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
A72 เมื่อไหร่จะให้อัพเดทครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

รบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องนะครับ หากมีการอัปเดตจะมีขึ้นแจ้งให้ทราบครับ

0 คำชม
2123UOO
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
3123
0 คำชม
aa0960634082
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
0 คำชม