ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

หลังจากอัพเกรด One UI 5.0 (T OS) บางตัวเลือกหายไปในโหมดซิงเกิ้ลเทค (single take) ในแอปกล้อง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-23-2022 09:24 AM)
2555 ยอดวิว
ตัวเลือก
Others

จากเวอร์ชัน One UI 5.0 ตัวเลือกการถ่ายซิงเกิ้ลเทค 3 รายการ (ย้อนคลิป คลิปไทม์แลปส์ 24 ชั่วโมง และภาพถ่ายบุคคล) จะถูกลบออกเพื่อทำให้ตัวเลือกต่างๆ ง่ายขึ้น ตอนนี้คุณสามารถดูตัวเลือกทั้งหมดของเมนู Single take ในมุมมองเดียวโดยไม่ต้องเลื่อน

และเวลาถ่ายภาพสูงสุดจะลดลงจาก 20 วินาที (15+5) เป็น 15 วินาที (10+5) เพื่อประสบการณ์ที่ดียิ่งขึ้น

W47 - FAQ1.png

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Anya3
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
อัพแล้วเวลาเข้ากล้องถ่ายรูปจะเป็นแนวนอนค่ะ เป็นบ่อยมากๆไม่รู้จะแก้ยังไง ต้อง restart เครื่องใหม่ตลอดเลยค่ะ (ToT)
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แนะนำไปที่ กล้อง - รูปฟันเฟือง - ตั้งค่าใหม่ แล้วรีสตาร์ทเครื่อง และลองใช้งานดูก่อนครับ

Anya3
ตัวเลือก
Others
ทำตามแล้ว น่าจะใช้ได้ปกติแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
Yuiiz
ตัวเลือก
Others
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ
0951415767
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
55
0 คำชม
sittichai