ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กำหนดการอัพเดท one UI 6

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-29-2023 01:21 PM)
181 ยอดวิว
Bhasamanya
Active Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ทำไมไม่มีการอัพเดทของรุ่น galaxy tab s 9+ ครับ ทั้งๆที่รุ่น tab s9+ 5 G ได้รับการอัพเดทไปแล้ว
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Bhasamanya
ตัวเลือก
Tablets
0 คำชม
VkSoft
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
Wifi ครับ ยังไม่ได้อัพ
Bhasamanya
ตัวเลือก
Tablets
ใช่ครับ ยังไม่มีแผนอัพเดทในเดือนมกราคมคมด้วย
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

แนะนำสามารถตรวจสอบรุ่นและช่วงเดือนที่ได้รับการอัปเดต ผ่านทางแอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ เมื่อซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบบนตัวเครื่องอีกครั้งครับผม

Bhasamanya
ตัวเลือก
Tablets
มกราคม- กุมภาพันธ์ ก็ยังไม่มีแผนการอัพเดทระบุไว้ครับ ก็รู้แหละว่าแอดมินไม่มีอำนาจไปดำเนินการอะไรให้ได้ แต่ก็อยากเรียกร้องอยู่ดี
0 คำชม
SAWN2000
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
ต้องรออีกนานแน่ๆ
RoyKeane
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
เหมือนกันเลยครับ ตัวเครื่องที่เป็น wifi ยังไม่มีความคืบหน้าเรื่องอัปเดตซอฟแวร์เลยครับ