ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่ Galaxy Tab S9 จะอัพเดท One UI 6.1 ได้ครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-04-2024 04:38 PM)
221 ยอดวิว
BosskungTH
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
เมื่อไหร่ Galaxy Tab S9 จะอัพเดท One UI 6.1 ได้ครับ วันนี้วันที่ 4 เมษายน Samsung Thailand แจ้งว่าวันนี้จะมีให้อัพเดท แต่ไม่พบรายการอัพเดทเลยครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องก่อนนะครับ หากมีการอัปเดตแล้วจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบครับ

Nongkub
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
Tab s9 fe จะมีโอกาศได้อัปมั้ยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องก่อนนะครับ หากมีการอัปเดตแล้วจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบครับ

0 คำชม
BosskungTH
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
UPDATE: ล่าสุดอัพได้แล้วนะครับ มาแจ้งไว้เผื่อท่านอื่นมาเห็นโพสต์คร้บ