ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

แป้นพิมพ์ samsung

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-17-2024 11:04 PM)
71 ยอดวิว
Puisai1
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
แป้นพิมพ์ samsung ตั้งค่าอินพุตเสียงของ google แล้วไม่สามารถพิมพ์ด้วยเสียงพูดได้ในแอพ tiktok 
แต่พอตั้งค่าอินพุต samsung voice ใช้พิมพ์ด้วยเสียงพูดได้แต่ไม่รองรับภาษาไทย
แล้วเมื่อไหร่จะอัพเดต samsung voice ให้รองรับภาษาไทย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

แอดมินขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ แอปอื่น ๆ สามารถสั่งงานพิมพ์ด้วยเสียงภาษาไทยได้ตามปกติหรือไม่ครับผม

0 คำชม
Puisai1
ตัวเลือก
Tablets
แอพอื่นๆใช้งานพิมพ์ด้วยเสียงภาษาไทยได้ปกติครับ มีปัญหาแค่แอพ tiktok
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

หากพบปัญหาเฉพาะบางแอป แอดมินรบกวนตรวจสอบอัปเดตแอปให้เป็นเวอร์ชันล่าสุดก่อนครับ หากเป็นเวอร์ชันล่าสุดอยู่แล้ว ให้ดำเนินการถอนการติดตั้งและติดตั้งใหม่ จากนั้นล็อกอินแล้วทดลองใช้งานใหม่อีกครั้งครับผม

0 คำชม
Puisai1
ตัวเลือก
Tablets
ยังใช้ไม่ได้เหมือนเดิมครับ
Jamlong88
Active Level 2
ตัวเลือก
Tablets
น่าจะอยู่ด้านล่างซ้ายมือของเราครับ ตรงหัวมุม
Jamlong88
Active Level 2
ตัวเลือก
Tablets
พอเรากดพิมพ์ข้อความ ก็จะเด้งขึ้นอัตโนมัติ ด้านล่างซ้ายมือของเราครับ