ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Tab s8+ จะได้ one ui 6 วันนี้มั้ย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-31-2023 04:14 PM)
174 ยอดวิว
Hap25162
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้สิ้นเดือนธันวาคมเเล้ว น่าจะได้ตามกำหนดการเเล้วหรือเปล่าครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

สามารถตรวจสอบรุ่นและช่วงเดือนที่ได้รับการอัปเดต ผ่านทางแอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ หรือตรวจสอบที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ครับ เมื่อซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบบนตัวเครื่องอีกครั้งครับผม

0 คำชม
Hap25162
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
มันบอกว่าเดือนธันวาอ่ะครับ เเต่ตอนนี้สิ้นเดือนเเล้ว ทำไมย้งไม่ได้หรอครับ