ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Tab S9+ ทำไม NETFLIX โดนลดเป็นL3

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-01-2024 05:09 PM)
102 ยอดวิว
Por48
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
รีสตาร์ทก็แล้วกัน updateแอฟก็แล้ว ลองลบข้อมูล ลบแอฟลงใหม่ก็ไม่ได้สักที

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

แนะนำลูกค้าลองตรวจสอบการอัปเดต Google play โดยเข้าไปที่ การตั้งค่า > เกี่ยวกับโทรศัพท์ > ข้อมูลซอฟต์แวร์ > อัปเดตระบบ Google play แล้วลองตรวจสอบดูว่า เป็นเวอร์ชันปัจจุบันหรือยังครับ หากยังให้ลองอัปเดต แล้วลองใช้งานใหม่อีกครั้งครับผม

0 คำชม
Por48
ตัวเลือก
Tablets
ไม่ได้อ่านโพสเล้ยยย
0 คำชม
Por48
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้ได้แล้วครับ สรุปgoogleมีประโยชน์กว่support samsung
castella02
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Tablets
เผื่อคนเข้ามาอ่าน แนะนำว่าให้ ล้างแคชละลบโหลดใหม่นะครับ ผมทำวิธีนี้แล้วหายแล้ว
0 คำชม