ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Tab s9 series ไหนบอกว่าจะได้อัพเดทเดทอนนี้ไงครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-01-2023 01:42 PM)
195 ยอดวิว
LXZY
Active Level 1
ตัวเลือก
Tablets
ส่วนตัวอยากอัพมากๆเลยคีบ🥲🥲🥲

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนรอตัวเครื่องแจ้งเตือนก่อนนะครับ หากมีข้อมูลการอัปเดตแล้วตัวเครื่องจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบครับ

0 คำชม
Lufeeee
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
แต่ทาง ss แจ้งว่าจะอัพเดือน พย ไง ครับ ที่เขามาถามเพราะมันไม่อัพเดทไงครับ
0 คำชม
LXZY
ตัวเลือก
Tablets
จริงครับรอมานานมาก
0 คำชม
LXZY
ตัวเลือก
Tablets
คือต้องรอใช่มั้ยครับ
0 คำชม
Puisai1
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
ของผม tap s6 lite (2022) ก็ยังไม่มาเหมือนกัน สงสัยต้องรอต่อไป
0 คำชม
ตัวเลือก
Tablets

รบกวนรอตัวเครื่องแจ้งเตือนก่อนนะครับ หากมีข้อมูลการอัปเดตแล้วตัวเครื่องจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบครับ

0 คำชม
VkSoft
ตัวเลือก
Tablets
วันที่ 4 แล้วครับ ยังไม่มาเลย แต่ในข้อมูลบอกอัพแล้ว สรุปยังไงครับ Dev ลืมปล่อยแพทช์หรอครับ1701703404259.jpg
0 คำชม