ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy watch 5 ถ้าโหลดแอพจากข้างนอก จะส่งผลเสียกับโทรศัพท์ไหมครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-07-2023 11:51 AM)
284 ยอดวิว
artty335
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
อยากจะโหลดแอพเช่น instagram messager เพียงแค่ทักแชทและตอบแชทครับ อย่างอันนี้ ปกติจะต้องรอแจ้งเตือนเข้ามา ผมก็เลยอยากโหลดเพื่อเวลาหลงปัดข้อความทิ้งใน gw5 ครับ

อยากทราบว่า จะส่งผลเสียกับ Gw5 มั้ย ประกันยังอยู่มั้ย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

แอดมินแนะนำลูกค้าสามารถโหลดแอปพลิเคชันที่รองรับกับการใช้งานบน Galaxy Watch5 ผ่าน  Galaxy store  บนตัวนาฬิกาได้นะครับ  โดยแอปที่โหลดจาก  Galaxy store  บนตัวนาฬิกา  จะเป็นแอปที่ผ่านการตรวจสอบจากทาง Google  เรียบร้อย   หากเป็นแอปพลิเคชันภายนอก  อาจจะไม่สามารถใช้งานกับอุปกรณ์บนชนิดได้ครับผม  สำหรับการรับประกันตัวเครื่อง หากไม่มีการปรับแต่งซอฟต์แวร์เครื่อง หรือดัดแปลงการใช้งานใด ๆ   หากตัวเครื่องมีปัญหาจากตัวเครื่อง  ตัวเครื่องมีการประกันสินค้า 1 ปี  โดยนับจากวันที่ซื้อสินค้าในใบกำกับภาษีครับผม  

0 คำชม