ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

galaxy watch 6 classic ชาร์จแบตไม่เข้า

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-28-2024 09:33 PM)
76 ยอดวิว
SciSurangkool
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ เพิ่งซื้อวันศุกร์ที่ผ่านมาก็ชาร์จไม่เข้าแล้วึ่ะ😭
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Wearables

ในกรณีที่ตัวเครื่องพบปัญหาการใช้งานภายใน 7 วันนับจากวันที่ซื้อ สามารถนำตัวเครื่องพร้อมใบเสร็จติดต่อร้านที่ซื้อได้เลยนะครับ ให้ทางพนักงานเช็คให้ก่อนว่าเครื่องมีความผิดปกติหรือไม่ครับ

0 คำชม
SciSurangkool
Active Level 1
ตัวเลือก
Wearables
ขอบคุณค่ะ ไปศูนย์มาช่วงบ่ายวันนี้ สรุปสายชาร์จ galaxy watch พังค่ะ
0 คำชม