ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

S21fe

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-18-2024 08:53 AM)
90 ยอดวิว
sukson392
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S

image

ราคาเปิดตัวอย่างแพง Ai ก็ไม่ได้ เหมือนa54ในรูปแบบs21fe
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

ขณะนี้เรากำลังเตรียมการอัปเดตเวอร์ชัน One UI 6.1 ที่มาพร้อมฟังก์ชัน Galaxy AI ให้กับบางรุ่น ผ่านการอัพเดต FOTA ตามลำดับ ตามภูมิภาค ได้แก่รุ่น Galaxy S23 series, S23 FE, Z Fold5, Z Flip5, Tab S9 series (5G/Wi-Fi)  ในส่วนของรุ่นอื่นๆ จะยังไม่รอบรับการใช้ Ai ครับ 

0 คำชม
ขๅ
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
GalaxyAI
0 คำชม
snowblack
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
คือต้องเข้าใจนะคะ ในตอนแรก แก้ง 21 กับพวก ฟลิบ 3 จะไม่ได้ด้วย(แต่คนใช้เรียกร้องเพราะเป็นแก้งเรือธง) เพราะการประมวลผลบางอย่างมันไม่ได้สามารถทำงานร่วมกับตัว AI ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ซึ่งกลุ่มคนใช้ ก็มีคนบอกอยู่ว่ามันประมวลผลพอได้ ไม่ถึงกับแย่ แค่ค่อนน้อยไปถึงกลางๆน่ะค่ะ คนในกลุ่มคนใช้ก็เข้าใจกันนะคะ
0 คำชม
snowblack
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
ทำให้โดนตัดไปบางฟังชั่นที่ทาง ซซ. น่าจะลองแล้วไม่เวิคเลยตัดไปเพื่อตัดปัญหาละนะคะ
0 คำชม