ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ในขณะที่ใช้ฟังก์ชัน Circle to Search แอปที่กำลังทำงานอยู่จะปิดลงเมื่อพับหรือกางอุปกรณ์Galaxy Z Fold5

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-05-2024 10:17 AM)
270 ยอดวิว
ตัวเลือก
Galaxy Z

ฟังก์ชันบางอย่างเช่น การให้แอปทำงานต่อเนื่องเมื่อพับหรือกางหน้าจอออก อาจทำงานไม่ถูกต้องกับฟีเจอร์ Circle to Search ที่เพิ่มเข้ามาใหม่ในการอัปเดต One UI 6.1 SW บนอุปกรณ์ Galaxy Z Fold5

นักพัฒนาแอป (Google) กำลังทำงานเพื่อปรับปรุงสิ่งนี้ ดังนั้นโปรดอัปเดตแอป "Google" ของคุณให้เป็นเวอร์ขั่นปัจจุปันอยู่เสมอผ่านทาง Google Play Store

[รุ่นที่ได้รับผลกระทบ]

- Galaxy Z Fold5

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Anusara12
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
เวลาโทรmassageหรือไลน์ปลายสายไม่ได้ยินเสียงพูดเลยค่ะทุกอย่างที่ใช้ไมค์มันไม่ได้ยินที่เราพูดเลยยกเว้นโทรแบบปกติที่ไม่ใช่ออนไลน์หรือที่บันทึกเสียงส่งก็ไม่มีเสียงตอนแรกก็ปกตินะคะพอเอาไปซ่อมเรื่องชาร์จเข้าช้าพอหลังซ่อมก็เป็นเลยไม่รู้จะทำยังไงแล้ว🥹มันเกิดจากอะไรคะ Samsung A51
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ เพื่อกลับไปใช้การตั้งค่าเดิมของตัวเครื่อง วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

0 คำชม
Anusara12
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
ทำแล้วค่ะไม่หาย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม