ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Rov

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-11-2024 09:12 PM)
105 ยอดวิว
endjubjub
Active Level 3
ตัวเลือก
Gaming Hub

เล่นrovแล้วลากสกิลหน่วงๆต้องแก้ยังไงครับ อยู่ๆก็เป็นลองดูคนอื่นก็มีคนเป็นเยอะครับลบเกมโหลดใหม่แล้วก็ยังเป็น

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Gaming Hub

เบื้องต้นแอปพลิเคชั่นอื่น ๆ พบอาการดังกล่าวหรือไม่ครับ แอดมินแนะนำตรวจสอบสัญญาณอินเตอร์เน็ต หรือปรับภาพกราฟิคได้หรือไม่ครับ

0 คำชม
sukisukidady
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Gaming Hub
ของผมรุ่น samsung galaxy a05s เล่น rov ปรับเป็น 60 FPS ไม่ได้ เกมอื่นๆก็เป็น ไม่เกี่ยวกับสัญญาณหรือกราฟฟิกใดทั้งสิ้น samsung ควรรีบหาสาเหตุและแก้ไขว่าทำไมรุ่นนี้ทำไม่ได้ โทรศัพท์รุ่นเก่าของผม samgsung galaxy a11 สามารถเปิด 60 FPS ได้ปกติ งงเลยครัย รุ่นที่ใหม่กว่าทำไมแย่กว่ารุ่นเก่า?
0 คำชม
ตัวเลือก
Gaming Hub

รบกวนส่ง Feedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

0 คำชม