ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอสอบถาม Admin หน่อยครับ Samsung Galaxy a54 5g มี แบบไร้สาย หรือ Wirelessไหมครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-08-2023 10:12 AM)
2466 ยอดวิว
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
Samsung Galaxy a545gมี Wireless ไหม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

A54 5G ไม่รองรับ Wireless Charger ครับ

somcha
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
วิธีแก้ samsungA54 เปิดรับWiFi ในบ้านและที่อื่นไม่มีสัญญาได้ ต้องเปิดเนสมือถือถึงจะใช้ได้ขอวิธีแก้ด้วยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ตเครือข่ายดูก่อนนะครับ โดยไปที่การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ต - รีเซ็ตการตั้งค่าเครือข่าย - ตั้งค่าใหม่ จากนั้นให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วลองใช้งานอีกครั้งนะครับ

somcha
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณครับ
0 คำชม
GAYNG
ตัวเลือก
Galaxy A
samsung a54 5gชาจเร็วได้ไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

Galaxy A54 5G รองรับชาร์จด่วนที่ 25W ครับ

put18
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
อัพเดทเวอร์ชันล่าสุด แอพ k shop,k plus, แอพธุระกรรม
0 คำชม
selaboy
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
A 54 ชาจไปเล่นไปได้ไหมครับ แบตจะเสื่อมไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมิน ไม่แนะนำให้ใช้งานมือถือขณะที่ชาร์จแบตเตอรี่ครับ  เพราะอาจจะส่งผลให้แบตเตอรี่ชาร์จไฟได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ และแบตเตอรี่อาจจะเสื่อมได้เร็วครับ