ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอ How to ถ่ายกล้องในไอจีแล้วไม่แลคหรือเล่นฟิวเตอร์ในไอจีไม่กระตุกหน่อยครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-08-2022 05:29 PM)
153 ยอดวิว
Bew_wee
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมไปอ่านมาที่เขาว่า"ถ้าโหลดใน galaxy store แล้วจะไม่แลค"มันเป็นเรื่องจริงครับแต่มันเป็นเวอร์ชั่นเก่า เก่าจนไม่สามารถเล่นฟิวเตอร์ไอจีได้เลยครับ ผมเลยอยากรู้ว่ามีวิธีไหนที่ถ่ายกล้องไอจีแล้วไม่แลคมั้ยครับ หรืออยากทราบว่าคนที่ใช้samsungรุ่นอื่นถ่ายกล้องไอจีแล้ว
แลคมั้ยครับ
(ปล.ผมใช้ samsung a51 4g นะครับ)
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นแนะนำไปที่เมนูการตั้งค่า - แอป - สามจุดบนขวา - รีเซ็ทแอปที่ตั้งค่าไว้ จากนั้นปิด-เปิดเครื่องใหม่ แล้วลองใช้งานดูอีกครั้งครับ

0 คำชม