ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ทำไม A54 ใช้สายแปลง type c to 3.5 mm. ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-25-2023 09:30 PM)
1189 ยอดวิว
B357
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ต้องใช้ของ Samsung เท่านั้นหรอครับ ทำไปเพื่ออะไร ทำไมต้องทำทุกอย่างให้เหมือนคู่แข่ง ทั้งที่ตัวเองก็ทีของดีอยู่แล้ว คือความอิสระ แต่ทำแบบนี้เหมือน ecosystems ของตัวเองพร้อมมากอะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

เพื่อการใช้งานที่เต็มประสิทธิภาพ  แอดมินแนะนำให้ใช้งานอุปกรณ์เสริมของซัมซุง  ที่ออกแบบมาเพื่อรองรับกับการใช้งานตัวเครื่องของซัมซุงครับผม 

0 คำชม
B357
ตัวเลือก
Galaxy A
ทำไมไม่แถมมากะเครื่องละครับ ถ้าอยากให้ใช้
Bird14
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A

แค่หางหนู ช่วยอธิบายหน่อยว่าจะเต็มประสิทธิภาพจากทั่วไปยังไง เสียงมันจะดีขึ้น? หรือมันมีชิพเสียงอยู่ในสายของซัมซุง กุไม่น่าย้ายค่ายกลับมาใช้เลย 

sithsith
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
A02s มีสแกนลายนิ้วมือไหม
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

Galaxy A02s ไม่รองรับการสแกนลายนิ้วมือครับผม

0 คำชม
sithsith
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
และสามารถโหลดแอปไหนมาใช้ได้หรือไม่คะขอแนะนำคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

กรณีที่ตัวเครื่องไม่รองรับการสแกนลายนิ้วมือ จะไม่สามารถติดตั้งแอปเข้ามาใช้งานเพิ่มเติมได้ครับผม แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม
Maxx90s
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
โง่เอง อย่าไปโทษซัมซุง ต้องซื้อหัวแปลง ที่มี DAC ด้วย , ซื้อตามตลาดนัด อันละ 20 ใช้ไม่ได้นะ
0 คำชม
B357
ตัวเลือก
Galaxy A
โทษทีนะครับ เรารู้จักกันไหม มาด่าว่าโง่ คือมารยาทนะครับ อีกอย่าหูฟัง ที่ผมใช้ของที่แถมกะมือถือเครื่อง vivo ครับ ยังไม่ได้มาตรฐานเลยงงว่าต้องใช้แบบไหนครับ
0 คำชม