ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหาเรื่อง กันสั่นวิดีโอ4K A51

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-02-2022 06:12 AM)
148 ยอดวิว
Balaleam
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
คือตอนแรกที่ได้เครื่องมา กันสั่นก็ปกติครับ ไม่ว่าจะอัดแบบ4K สลับล้องกน้าไปกล้องหรือหลังไปหน้าก็ปกติครับ กล้องหลังก็จะมากันสั่นเสมอ(ถ้าเปิดไว้)  แต่ว่าตอนนี้คือมันปิดปกติอะครับคือ เวลาอัดวิดีโอจากกล้องหน้าแล้วสลับไปกล้องหลัง คือเหมือนกล้องหลังมันจะไม่มีกันสั่นครับ แต่ผมเปิดกันสั่นไว้ตลอดนะครับ คือไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร 
ควรทำไงดีครับ?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ทดลองแก้ไขเบื้องต้นโดยเข้าที่ การตั้งค่า - แอป - ค้นหาแอปกล้องถ่ายรูป - แตะเมนูที่เก็บ - แตะไอคอนจัดการข้อมูลด้านล่าง (ข้อมูลไม่หาย) รีสตาร์ทเครื่อง จากนั้นทดลองใช้งานใหม่อีกครั้งครับ

0 คำชม
Balaleam
ตัวเลือก
Galaxy A
เดี๋ยวผมลองครับ
0 คำชม
Balaleam
ตัวเลือก
Galaxy A
คือทำแล้วมันก็เป็นเหมือนเดิมเลยครับ
และอีกอย่างที่ผมลืมบอกคือ มันไม่เต็ม 30fps
มันอยู่ประมาณ 25-29fps บางครั้งดีหน่อยก็ 30fps ครับ
คืองงมากว่าเป็นอะไร แต่ก่อนไม่เห็นเป็นเลย
0 คำชม
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอชมอาการภาพวีดีโอตัวอย่าง และบอกความละเอียดด้วยครับว่าถ่ายให้โหมดไหน
0 คำชม
Balaleam
ตัวเลือก
Galaxy A
มันส่งคลิปไม่ได้ครับ
0 คำชม