ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ผมต้องการ lock app

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-18-2021 11:01 PM)
3972 ยอดวิว
khunthongpro
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
คือผมต้องการlock app เพื่อความปลอดภัย แต่แอพ s secure ก็โหลดไม่ได้ secure folder ก็ไม่มี ใช้ของ third party ก็ไม่ได้ผล ช่วยบอกวิธีล็อกหน่อยครับ ใช้a21sเหมือนเดิมครับ

image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ไม่สามารถล็อกแอปได้นะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ แอดมินขอแนะนำตั้งค่าล็อกหน้าจอโทรศัพท์เพื่อป้องกันการเข้าถึงข้อมูลและแอปบนเครื่องของคุณครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A
Ok ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A
แล้วถ้า m31 ละครับ เครื่องของพ่อของผม ทำได้ไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ในตัวเครื่องไม่มีการตั้งค่าล็อกแอปพลิเคชั่นครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A
ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A
จะว่าไป one ui 3.1 มี secure folder ไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

มีครับผม

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A
แล้วทำไม one ui 3.1 ของผมไม่มีละครับ software ไม่รองรับเหรอครับScreenshot_20210521-122631_Settings_4353.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ตรวจสอบแล้วพบว่า รุ่น Galaxy A21s ไม่มี Secure Folder ครับผม แล้วแต่รุ่นครับผม

0 คำชม