ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อัพเป็น6.1

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-24-2024 01:12 PM)
158 ยอดวิว
ginggggg
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
คือว่าในขณะที่คนอื่นอัพเป็นแอนดรอย14กันไปหมดแล้วเรายังอัพไม่ได้เลยมันไม่ขึ้นให้อัพเลยค่ะแล้วทีนี้จะกู้ กยศ มันต้องใช้ธนคารกรุงไทย แช้วโหลดแอพมามันใช้แอพไม่ได้อะค่ะไปที่ช็อปซัมซุงเข้าบอกว่าต้องรออัพเครื่องหรือไม่ก็ไปที่ศูยน์ซัมซุงแต่ยังไม่ได้ไปเลยค่ะเลยอยากลองรออัพก่อนแต่มันอัพไม่ได้ซักทีมัมไม่ขึ้นให้อัพเดตซอฟแวร์😭อยากอัพเหมือนคนอื่นแล้วค่ะเราใช้A54 5Gของคนอื่นก็เห็อัพกันหมดแล้วทำไมของเราอัพไม่ได้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ใช้งานแอปไม่ได้ขึ้นแจ้งเตือนว่าอย่างไรครับ และแอปอื่นๆ สามารถใช้งานได้ปกติหรือไม่ครับ

0 คำชม
ginggggg
ตัวเลือก
Galaxy A
แอบอื่นปกติค่ะตอนแรกมันแจ้งเตือนให้อัพเดตเพลสโตแล้วทีนี้อัพแล้วมันบอกว่าอุปกรไม่รองรับในแอบเลยบอกว่าให้ติดต่อศูยน์ของโทรศัพท์แล้วทีนี้เมื่อกี้ลองเข้าใหม่มันใช้ได้แล้วค่ะแต่ว่ายังไม่ได้ยืนยันตัวตนในแอปรอไปที่ตู้ATMอยู่ค่ะไม่รู้แอปจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมรึป่าว
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำให้ลองยืนยันตัวตนในแอปดูก่อนนะครับ ผลเป็นอย่างไรสามารถแจ้งแอดมินเข้ามาได้เลยครับ

0 คำชม
ginggggg
ตัวเลือก
Galaxy A
เรียบร้อยแล้วค่ะแต่ว่าอยากอัพเป็นแอนดรอย14ตอนนี้ยังอัพไม่ได้เลยต้องรอนานมั้ยคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัปเดต Android 14 ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่แอปพลิเคชัน Samsung Members แตะที่ไอคอนรูป กระดิ่ง เลือกหัวข้อ "อัพเกรด One UI 6 ด้วย Android 14" ครับ

ลองเช็คที่การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับ

0 คำชม
ginggggg
ตัวเลือก
Galaxy A
ในตั้งค่ายังไม่ขึ้นให้อัพเลยค่ะ
0 คำชม
ginggggg
ตัวเลือก
Galaxy A
ก็เลยไม่รู้ว่าต้องรอนานขนาดไหน
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

เข้า การตั้งค่า - เกี่ยวกับโทรศัพท์ - ข้อมูลซอฟต์แวร์ แล้วจับภาพหน้าจอมาให้แอดมินหน่อยครับ

0 คำชม
ginggggg
ตัวเลือก
Galaxy A
0 คำชม