ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A05s

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-06-2024 08:47 PM)
261 ยอดวิว
leeee1
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ทราบว่าsamsung ทราบเรื่องผู้ใช้ที่เจอปัญหาหลังอัพ6.0รึยังครับ อัพเเก้ด่วนปัญหาเยอะมาก
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ขอบคุณทางลูกค้าที่แจ้งข้อมูลเข้ามานะครับ ทาง Admin รับทราบปัญหาและแจ้งกับฝ่ายพัฒนาระบบให้ครับ หรืออีกช่องทางสำหรับทางลูกค้าสามารถ feedback ทางผู้พัฒนา ได้โดยตรงผ่านทาง Play Store โดยเสิร์ชชื่อแอปแล้วแจ้งเจ้าหน้าที่ได้เช่นเดียวกันครับ

0 คำชม
Leeonell
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
อ่าวปัดความรับผิดชอบแบบนี้เลยหรอ
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นต้องรอการอัพเดทเพิ่มเติมก่อนนะครับ

leeee1
ตัวเลือก
Galaxy A
เป็นที่ตัวระบบน่ะครับ เพราะถ้าเป็นที่ตัวเเอพคงหายไปนานเเล้วครับเพราะผมลบละโหลดใหม่เเล้วก็อัพเดทเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดเเล้วครับ ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลยน่ะครับเเต่หลังอัพมีปัญหาจริงๆครับช่วยเช็คให้หน่อยครับ
Leeonell
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ใช่ครับ ไม่ใช่แค่เกมส์นะ เครื่องร้อนมาก โค....ร้อน ร้อนมากๆเวลาชาร์จ มือจับมีสะดุ้ง ก่อนหน้านี้ไม่เป็น ต้องรีบอัพเดทแก้ด่วนเลยครับ #samsung a05s
leeee1
ตัวเลือก
Galaxy A
ใช่ครับพึ่งซื้อมาเเค่3เดือนเองเจอปัญหาเเบบนี้ก็ไม่ไหวน่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขอน้อมรับฟีดแบ็คแจ้งไปทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้รับทราบครับ

ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขอน้อมรับฟีดแบ็คแจ้งไปทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้รับทราบครับ เบื้องต้นให้ลองปิดแอปที่ไม่ใช้งานดูก่อนนะครับว่าดีขึ้นหรือไม่ โดยการกดปุ่มซ้ายล่างแล้วปิดแอปครับ เพราะบางทีอาจจะมีการเปิดแอปค้างไว้ แล้วแอปยังรันอยู่เลยทำให้เครื่องร้อนได้นะครับ

0 คำชม